News Flash

मोबाईल चोरट्याच्या मारहाणीत वृद्ध जखमी

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  मोबाईल चोरट्याने मारहाण केल्याने पाटबंधारे विभागातील निवृत्त कर्मचारी श्रीधर पांडुरंग पवार हे गंभीर जखमी झाले. त्यांना उपचारासाठी सीपीआरमध्ये दाखल केले आहे. मात्र या चोरट्याला वाहतूक पोलिसांनी आणि फेरीवाल्यांनी पकडून शाहूपुरी पोलिसांच्या ताब्यात दिले. राहुल रामू दळवी उर्फ गोग्या असे त्याचे नाव आहे. हा प्रकार आज (मंगळवार) मध्यवर्ती बसस्थानक परिसरात घडली.

श्रीधर पवार हे मध्यवर्ती बसस्थानकातून बाहेर येत असताना राहुल रामू दळवी उर्फ गोग्या याने पवार यांचा मोबाईल अलगद चोरला. ही गोष्ट त्यांना लगेचच लक्षात आल्याने त्यांनी आरडाओरडा करायला सुरुवात केली. पण त्यांनी आरडाओरडा करू नये म्हणून त्यांना मारहाण करण्यास सुरुवात केली. यात ते गंभीर जखमी झाले आहेत. ही घटना तेथे असणाऱ्या वाहतूक पोलीस आणि फेरीवाल्यांच्या लक्षात आली. त्यांनी चोरट्याकडून मोबाईल घेऊन त्याला शाहूपुरी पोलिसांच्या ताब्यात दिले.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!