News Flash

पोलीस कर्मचारी आणि अधिकाऱ्यांनी घर खरेदीचा लाभ घ्यावा : संजय मोहिते

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : महाराष्ट्र शासनाकडून पोलिसांना घर खरेदी आणि बांधणीसाठी निधी उपलब्ध करून दिला आहे. पोलीस कर्मचारी आणि अधिकारी यांनी या निधीचा लाभ मिळावा, यासाठी विशेष पोलीस निरीक्षक विश्वास नांगरे पाटील आणि पोलीस अधीक्षक संजय मोहिते यांनी बांधकाम व्यावसायिक (क्रेडाई) यांच्या सोबत बैठक घेतली. तसेच पोलीस कर्मचारी आणि अधिकाऱ्यांनी याचा लाभ घ्यावा असे आवाहन पोलीस अधीक्षक संजय मोहिते यांनी यावेळी केले.

पोलिसांना या निधीचा फायदा घेत यावा यासाठी माफक आणि योग्य दारात घरे उपलब्ध करून देण्याबाबत या बैठकीत ठरवण्यात आले. त्यानुसार काल (शनिवार) रोजी पोलीस ग्राऊंड मधील अलंकार हॉल येथे कोल्हापुरातील सर्वच बांधकाम व्यावसायिकांनी गृह विषयक प्रदर्शन आयोजित करण्यात आले आहे. या प्रदर्शनात कोल्हापुरातील नामवंत अशा २० बांधकाम व्यावसायिकांनी सहभाग घेतला होता.

 तसेच गडहिंग्लज विभागाचे अप्पर पोलीस अधीक्षक श्रीनिवास घाडगे यांच्या हस्ते उद्घाटन करण्यात आले. तर कोल्हापूरचे अप्पर पोलीस अधीक्षक तिरुपती काकडे, पोलीस उप अधीक्षक सतीश माने, क्रेडाईचे अध्यक्ष महेश जाधव, उपाध्यक्ष विद्यानंद बेडेकर यांच्या उपस्थितीत कार्यक्रम पार पडला.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!