News Flash

स्त्रीचा महिला दिनापुरता नव्हे, आयुष्यभर सन्मान व्हावा : राजसी तपे

गुडाळ (प्रतिनिधी) :  स्त्री म्हणजे शक्ती आणि पुरूष म्हणजे सहनशक्ती हा जोक आता बंद झाला पाहिजे. जर स्त्री शक्ती असती तर आज इतक्या दक्षतेनंतरही आणी कडक कायदे करूनही स्त्रियांवरील अन्याय, अत्याचाराच्या घटना दिवसेंदिवस वाढत गेल्या नसत्या. स्त्रीला महिला दिनापुरता सन्मान नको, तीला अखंड आयुष्यभर सन्मान लाभला पाहिजे असे प्रखर विचार उद्योजिका सौ. राजसी सप्रे यांनी व्यक्त केले.
     श्री गुडाळेश्वर हायस्कूल गुडाळ (ता. राधानगरी) यांच्या वतीने जागतिक महिला दिनाचे औचित्य साधून आज (शनिवार) आयोजित करण्यात आलेल्या कार्यक्रमात स्त्री आणि स्त्रियांसाठी कायदे या विषयावर मार्गदर्शन करताना त्या बोलत होत्या. मुख्याध्यापक पी. एल. पाटील अध्यक्षस्थानी होते. प्रारंभी विद्यादैवत सावित्रीबाई फुले यांच्या प्रतिमेला सौ. राजसी सप्रे यांच्या हस्ते पुष्पहार अर्पण करण्यात आला. याप्रसंगी उपसरपंच सौ. अश्विनी पाटी, ग्रामपंचायत सदस्या सौ. स्वाती पुंगावकर उपस्थित होत्या.

         सौ. अश्विनी पाटील म्हणाल्या, स्त्रिया पुरुषांच्या बरोबरीने विविध क्षेत्रात आपल्या स्वकर्तृत्वाचा ठसा उमटवित आहेत. या वेळी अध्यापिका सौ एस. डी. कामत, सौ. व्ही.पी. कांबळे यांची मनोगते झाली. या कार्यक्रमास विद्यार्थी, विद्यार्थिनी शिक्षक, शिक्षकेर कर्मचारी व ग्रामस्थ उपस्थित होते.
 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!