News Flash

नारायण राणे मंत्री नव्हे, खासदार होणार..! : भाजपची ऑफर केली मान्य

मुंबई (प्रतिनिधी) : मंत्रिपदासाठी कॉंग्रेस सोडून भाजपच्या गोटात गेलेल्या ज्येष्ठ नेते नारायण राणे यांना अखेर भाजपने दिलेली राज्यसभा खासदारपदाची ऑफर स्वीकारणे भाग पडले आहे. याबाबत काल (शुक्रवार) मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्याशी चर्चा झाली होती.  उद्या (शनिवार) आपला निर्णय जाहीर करू, असे राणे यांनी सांगितले होते. त्यानुसार भाजपच्या पाठिंब्यावर राज्यसभेची निवडणूक लढविणार असल्याचे राणे यांनी आज स्पष्ट केले आहे.

           भाजपने नारायण राणे यांना मंत्रिपदाचे आश्वासन दिले होते. त्यानुसार राणे यांनी काँग्रेसचा राजीनामा दिला. शिवसेनेच्या कट्टर विरोधामुळे भाजपला त्यांचा राज्य मंत्रिमंडळात समावेश करता आला नाही. त्यांनी स्वाभिमान पक्षाची स्थापना केली आणि एनडीएला पाठिंबा दिला. मात्र मंत्रिपदाचे त्यांचे स्वप्न अपूर्णच राहिले. अखेर बऱ्याच चर्चेच्या फेऱ्यांनंतर राणे यांना राज्यसभा खासदारकीची ऑफर मान्य करणे भाग पडले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!