News Flash

कागलमध्ये सिंधुताई सपकाळ यांचे मंगळवारी व्याख्यान : नवोदिता घाटगे

कागल (प्रतिनिधी) : जागतिक महिला दिनानिमित्त राजमाता जिजाऊ माहिला संघटनेच्या वतीने मंगळवार दिनांक १३ रोजी लोकप्रिय समाजसेविका डॉ. सिंधुताई सपकाळ यांचे व्याख्यान आयोजित करण्यात आले आहे, अशी माहिती संख्येच्या कार्याध्यक्षा नवोदिता घाटगे यांनी पत्रकार परिषदेत दिली.

कागल येथील खर्डेकर चौकात सायंकाळी पाच वाजता हा कार्याक्रम संपन्न होणार आहे. कार्यक्रमास संस्थेच्या अध्यक्षा सुहासिनीदेवी घाटगे, म्हाडाचे अध्यक्ष समरजितसिंह घाटगे, जिल्हा परिषद अध्यक्षा शौमिका महाडिक आदी उपस्थित राहणार असल्याचे नवोदिता घाटगे यांनी सांगितले. यावेळी अमुप्रिमा इंगळे, शीतल घाटगे, कर्णसिंह रणनवरे उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!