News Flash

बेरडवाडी दुर्घटनेतील बालकांच्या कुटुंबीयांना मुख्यमंत्री निधीतून प्रत्येकी दोन लाख

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कागल तालुक्यातील  बेरडवाडी येथील तलावात बुडून मृत्यू झालेल्या दोन मुलांच्या कुटुंबाना मुख्यमंत्री सहाय्यता निधीतून प्रत्येकी दोन लाखांची मदत  आमदार हसन मुश्रीफ यांच्या पाठपुराव्याने जाहीर झाली.  याबद्दल मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना खास पत्र  लिहून मुश्रीफ यांनी ही मागणी केली होती. या दोन्हीही कुटुंबाच्या पाठीशी राहून त्यांना यापुढेही सर्वती मदत करू असे आश्वासन मुश्रीफ यांनी यावेळी दिले.

मंगळवारी (दि.६) रंगपंचमी दिवशी आंघोळ करण्यासाठी तलावात गेलेल्या कु.अजित सिद्धाप्पा नाईक (वय ८) आणि कु. अर्जुन रायप्पा नाईक (वय १२) या दोन बालकांचा तलावात बुडून दुर्दैवी मृत्यू झाला होता. बुडालेल्या  या चुलतभावंडाच्या मृतदेहांचा तब्बल तीन दिवसांनी गुरुवारी शोध लागला होता.  या पार्श्वभूमीवर आ. मुश्रीफ यांनी मुख्यमंत्र्यांना लिहिलेल्या पत्र लिहीले होते. या पत्राची दखल घेत मुख्यमंत्र्यांनी ही मदत जाहीर केली आहे.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!