News Flash

सभेच्या वेळी वीज घालवणाऱ्यांना तुडवा : राज ठाकरे

मुंबई (प्रतिनिधी) : महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचा आज (शुक्रवार) १२ वा वर्धापन दिन  वांद्रे येथील रंगशारदामध्ये साजरा करण्यात आला. यावेळी एका पुस्तकाचे प्रकाशनही राज ठाकरे यांच्या हस्ते करण्यात आले. यावेळी राज ठाकरे यांनी आपल्या भाषणात सांगितले की, मला जे काही बोलायचे ते मी गुढीपाडव्याच्या मेळाव्यात बोलणार असल्याचे सांगितले.

यावेळी राज ठाकरे म्हणाले की, १२ वर्षात अनेकजण आले आणि गेले. सभेच्या दिवशीच वीज घालवणा-यांना तुडवा, असा इशाराही आपल्या भाषणातून राज ठाकरे यांनी दिला.

मनसेच्या गुढीपाडवा मेळाव्याला २०१६ पासून सुरूवात करण्यात आली होती. मात्र गेल्यावर्षी चिरंजीव अमित यांच्या प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे राज ठाकरे यांनी पाडवा मेळावा रद्द केला होता. शिवसेनेच्या दसरा मेळाव्याप्रमाणेच मनसेच्या गुढीपाडवा मेळाव्यालाही आता सुरूवात झाली आहे.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!