News Flash

गडहिंग्लजमध्ये १४ मार्चला पोलिस महानिरीक्षक विश्वास नांगरे-पाटील यांचे व्याख्यान 

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : नागरी सेवा परीक्षेची तयारी करणाऱ्या विदयार्थ्यांना मार्गदर्शन करण्यासाठी, जीवनात यशस्वी होण्यासाठी मार्ग कसा निवडावा. आजची तरूण पिढी दिशाहीन झाली आहे. अशा तरूणांना प्रेरणा देण्यासाठी ‘संवाद ध्येय वेडयांशी’ या विषयावर विशेष पोलिस महानिरीक्षक विश्वास नांगरे-पाटील यांचे व्याख्यान होणार आहे.  केदारी रेडेकर फौंडेशनने १४ मार्चला बॅ.नाथ.पै.विदयालय येथे सायंकाळी ६ वाजता या व्याख्यानाचे आयोजन केले आहे.  

यासाठी केदारी रेडेकर पंतसंस्था, कडगांव रोड गडहिंग्लज,पतंजली आरोग्य केंद्र आजरा,पतंजली आरोग्य केंद्र चंदगड, येथे मोफत प्रवेशिका देण्यात येणार आहेत. तरी सर्वांनी व्याख्यानाचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन केदारी रेडेकर समूहाच्या अध्यक्षा अंजनाताई रेडेकर, उपाध्यक्ष अनिरूध्द रेडेकर, सचिव प्रा. सुनिल शिंत्रे यांनी केले आहे.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!