News Flash

अश्विनी भावे यांचा महिला दिनानिमित्त आगळा उपक्रम…

मुंबई (प्रतिनिधी) : जागतिक महिला दिनानिमित्त, मराठी चित्रपटसृष्टीतील अभिनेत्री अश्विनी भावे यांनी आगळीवेगळी गोष्ट केली. ज्यामुळे आपल्याला त्यांचे निश्चितच कौतुक वाटेल. त्यांनी चक्क महिला दिनानिमित्त झाडांची काही रोपटी महिला कलाकारांना भेट म्हणून दिल्या. अश्विनी भावे या निसर्ग प्रेमी आहेत. त्यांना विविध प्रकाराची रोपे लावण्याची, किचन गार्डनिंग करण्याची आवड आहे.

यावेळी त्या म्हणाल्या, मी मनापासून घेतलेल्या कष्टाचे चीज झाले की आपल्याला खरा आनंद होतो आणि समाधान मिळते. भाजीपाला लावून, त्याची लहान बाळाप्रमाणे निगा राखून, जेंव्हा ती बहरतात, ते बघण्यात काही मजा वेगळीच असल्याचे मत व्यक्त केले. अश्विनी भावे यांनी अलीकडेच द ग्रीन डोर कॅम्पेन सुरु केले आहे. ज्यामध्ये त्या वेळोवेळी किचन गार्डेनिंगवर आधारित व्हिडिओ ब्लॉग्स पोस्ट करतात. या हॅशटॅगला आणि त्यांच्या व्हिडिओ ब्लॉग्सना सोशल मीडीयावर चांगलाच प्रतिसाद मिळत आहे.

भावे यांनी आपली गार्डनिंगची आवड आणि इतर महिला कलाकारांबद्दल त्यांना वाटणारी आपुलकी, यांची सुंदर सांगड त्यांनी महिला दिनाच्या निमित्ताने साधली. यावेळी अश्विनी भावेंनी काही मराठी महिला कलाकारांना व्हाईट पीस लिलीआणि पुदिन्याचीरोपटे भेट म्हणून दिली. सोबत एक सुंदर हस्तलिखित पत्र होतं ज्यात त्यांनी असं लिहिलं होत की त्यांनी दिलेल्या दोन रोपट्यांपैकी एक रोपटे त्यांचा आदर्श असलेल्या एका महिलेला भेट म्हणून द्यावे अशी विनंतीही केली आहे.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!