News Flash

मेडिकल असोसिएशनतर्फे रविवारी ज्येष्ठ नागरिक आरोग्य केंद्राचा प्रारंभ

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कोल्हापूरमधील मेडिकल असोसिएशन व जेरिअॅट्रिक सोसायटी ऑफ इंडिया यांच्या कोल्हापूर शाखेच्या वतीने कोल्हापूर व आसपासच्या जेष्ठ नागरिकांसाठी आरोग्य सुविधांचा प्रारंभ व जेष्ठ नागरिक आरोग्य केंद्र या सार्वजनिक बाह्य रुग्ण सेवेची सुरुवात रविवार दि. ११ मार्च रोजी करण्यात येणार असल्याची माहिती डॉ. आनंद कामत यांनी दिली.

भारतात जेष्ठांची संख्या दहा ते बारा कोटी आहे. सध्या वैद्यकीय क्षेत्रात झालेल्या प्रचंड प्रगतीमुळे आयुमर्यादा वाढले आहे. परंतु राहणीमानाचा दर्जा खालावला आहे. याचा विचार करून जेष्ठ नागरिकांसाठी कोल्हापूर मेडिकल असोसिएशनच्यावतीने हे आरोग्य केंद्र सुरु होणार आहे. हे आरोग्य केंद्र के.एम.ए. हाउस, जयप्रभा स्टुडीओ समोर, बेलबाग येथे होणार आहे. तरी या केंद्राचा जिल्ह्यासह शहरातील जेष्ठ नागरिकांनी लाभ घ्यावा असे आवाहन डॉ. कामत यांनी केले आहे. यावेळी डॉ. संदीप साळोखे, डॉ. महावीर मिठारे आदी. उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!