News Flash

महिला दिन विशेष : शाहूपुरी पोलीस ठाण्यात ‘महिलाराज..!

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : जागतिक महिला दिनाचे औचित्य साधून आज (गुरुवार) शाहूपुरी पोलीस ठाण्यात आज सर्व कामकाज महिला पोलिसांनी सांभाळले.  कोल्हापूर महावितरण कार्यालयातील महिलांच्या मोटारसायकल रॅलीचे शाहुपुरी पोलीस स्टेशनतर्फे स्वागत करून त्यांचेकरिता आवारात थंड पेयपानाचा कार्यक्रम आयोजित केला होता.

आज शाहूपुरी पोलीस स्टेशनचे सर्व कामकाज महिला अधिकारी व कर्मचारी पाहत असून सपोनि तृप्ती देशमुख व महिला कर्मचाऱयांनी रॅलीत सहभागी महिलांशी संवाद साधून त्यांच्या शंकांचे निरसन केले. तसेच महिला दिनानिमित्त महिला मेळावा, आरोग्य शिबीर, स्नेहभोजन व भेटवस्तू वाटपाचा कार्यक्रम आयोजित केला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!