News Flash

तेलगू देसमच्या दोन्ही केंद्रीय मंत्र्यांचे राजीनामे

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : चंद्राबाबू नायडू सर्वेसर्वा असलेल्या तेलगू देसम पक्षाच्या दोन केंद्रीय मंत्र्यांनी आज (गुरुवार) सकाळी राजीनामे दिले आहेत. हवाई वाहतूक मंत्री अशोक गजपती राजू आणि विज्ञान आणि तंत्रज्ञान राज्यमंत्री वाय. एस. चौधरी अशी त्यांची नावे आहेत. त्यापाठोपाठ आंध्र प्रदेशमध्ये मंत्री असलेल्या भाजपच्या दोन मंत्र्यांनीही आपले राजीनामे नायडू सरकारला सादर केले.

आंध्र प्रदेशला विशेष राज्याचा दर्जा न दिल्याने नायडू यांनी हा निर्णय घेतला. नायडू यांनी काल रात्री पत्रकार परिषद घेऊन तेलगु देसमचा सरकारला बाहेरून पाठिंबा असेल. सरकार आता काय निर्णय घेतंय ते पाहू, असा पवित्र घेतला. तर केंद्रीय अर्थमंत्री अरुण जेटली यांनी आंध्र प्रदेशाला विशेष राज्याचा दर्जा देणे शक्य नाही, मात्र विशेष पकेज देऊ, असे कालच स्पष्ट केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!