News Flash

खास महिलांसाठी कोल्हापूर-सांगली बससेवा सुरू…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : जागतिक महिला दिनाचे औचित्य साधून राज्य मार्ग परिवहन महामंडळ, कोल्हापूर विभागाच्या वतीने आजपासून (गुरुवार) फक्त महिलांसाठी कोल्हापूर – सांगली एस. टी. बससेवा सुरू करण्यात आली. या बसचे उद्घाटन पश्चिम महाराष्ट्र देवस्थान व्यवस्थापन समितीच्या कोषाध्यक्षा सौ. वैशाली क्षीरसागर यांच्या हस्ते झाले. 

या वेळी नगरसेविका सौ. प्रतिज्ञा उत्तुरे, शिवसेना महिला आघाडी शहरप्रमुख सौ. मंगल साळोखे, सौ. गौरी माळदकर,  महामंडळाच्या विधी अधिकारी सौ. तेजस्विनी साळोखे, विभागीय भांडार अधिकारी सौ. ओतारी, विभाग नियंत्रक शैलेंद्र चव्हाण, आगार व्यवस्थापक सुनील जाधव, कामगार अधिकारी प्रवीण पाटील  आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!