News Flash

महिला दिनानिमित्त सीपीआरमध्ये कर्करोग तपासणी शिबीर…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : जागतिक महिला दिनानिमित्त छ.प्रमिलाराजे रूग्णालय आणि कोल्हापूर मेडिकल असोसिएशन यांच्या वतीने महिलांसाठी मोफत कर्करोग तपासणी आणि जनजागृती कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले असल्याची माहीती सीपीआरचे अधिष्ठाता डॉ.जयप्रकाश रमानंद यांनी आज (बुधवार) पत्रकार परिषदेत दिली.

सीपीआरमध्ये सर्वांत जास्त महीला काम करतात. त्यामुळे महिलांसाठी सहाय्यक पोलीस निरीक्षक वैष्णवी पाटील आणि ज्योत्सुना देशमुख यांचे मार्गदर्शनाचे आयोजन करण्यात आले आहे. त्याचबरोबर कदमवाडी येथील संदीप सुध याचा साडेतीन वर्षापूर्वी अपघात झाला होता. तेंव्हापासून तो कोमात गेला आहे. त्याची संपूर्ण देखभाल ही त्याच्या तीन बहीणी निरजा सुध, अंजु सुध, वैशाली सुध या करतात. त्यामुळे त्यांचा सीपीआरच्या वतीने त्यांचा सत्कार करण्यात येणार असल्याचेही डॉ. रमानंद यांनी सांगितले. यावेळी वसंत देशमुख, शामल पुजारी आदी उपस्थित होते.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!