News Flash

कॅप्टन अमोल यादव यांना मंडलिक फौंडेशनचा पुरस्कार प्रदान…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  सदाशिवराव मंडलिक फौंडेशनच्या वतीने देण्यात येणारा नवतंत्रज्ञान क्षेत्रातील पुरस्कार नुकताच कॅप्टन अमोल यादव यांना देण्यात आला. या पुरस्कार वितरणावेळी जेष्ठ अर्थतज्ञ जे.एफ.पाटील, प्रा. अर्जुन कुंभार, भालबा विभुते आदी मान्यवर उपस्थित होते.

समाजसेवा, कला-क्रिडा, शिक्षण, शेती आदींसह विविध क्षेत्रामध्ये काम करणा-या राष्ट्रीय आणि राज्यस्तरावरील व्यक्तींना १० फेब्रुवारीला मा. शरद पवार, राज्यमंत्री दिपक केसरकर यांच्यासह विविध मान्यवरांच्या उपस्थितीत पुरस्कार देण्यात आले होते. कॅप्टन अमोल यादव हे काही कारणास्तव उपस्थित राहू न शकल्यामुळे त्यांना काल (मंगळवार) हा पुरस्कार देण्यात आला. यावेळी मानपत्र, स्मृतीचिन्ह आणि रोख ५१ हजार रुपये देऊन त्यांचा सत्कार करण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!