News Flash

२१ कोटींच्या थकबाकीपोटी शहराचा पाणीपुरवठा खंडीत…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  कोल्हापुर शहराला पाणीपुरवठा करणा-या जलसंपदा विभागाचे पाण्याचे बील न भरल्यामुळे या विभागाने पालिकेचा पाणीपुरवठा तोडण्याचा निर्णय घेतला आहे.

याबाबत माहिती अशी की, कोल्हापुर महापालिकेने जलसंपदा विभागाचे सुमारे २१ कोटी ९४ लाख रुपये पाणीबील थकविले आहे. याबाबत पालिकेला संबंधीत विभागाने वारंवार नोटीसा देऊनही त्याच्याकडे दुर्लक्ष केले आहे. परिणामी या विभागाने पालिकेचा पाणीपुरवठाच तोडण्याचा निर्णय घेतला आहे. २१ कोटी ९४ लाख रुपये भरण्याच्या नोटीसीला ५ मार्चपर्यंत मुदत होती. परंतु पालिकेने फक्त काल (मंगळवार) दीड कोटी रुपये भरले. परंतु इतकी रक्कम पुरेशी नसल्याने बालिंगा आणि शिंगणापूर उपसा केंद्रातून शहराला होणा-या पाणीपुरवठा बंद करण्याचा निर्णय आज (बुधवार) जलसंपदा विभागाने घेतला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!