News Flash

महापालिकेची धडक कारवाई : पाणीपट्टीची २७ लाखांवर वसुली 

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कोल्हापूर शहर पाणी पुरवठा विभागाकडील थकीत पाणीपट्टी वसुल करण्याच्या मोहिमेतंर्गत २८ फेब्रुवारी ते ६ मार्च २०१८ या कालावधीत सुमारे १०५ थकबाकीदारांवर कारवाई करुन ५ पाणीपट्टी थकबाकीदारांचे कनेक्शन खंडीत करण्याची कारवाई करण्यात आली.  

ही कारवाई भेंडे गल्ली, गुजरी परिसर, अंबाबाई मंदीर परिसर, शाहूपुरी, बिंदू चौक, बागवान गल्ली परिसरात तसेच शासकिय रुग्णालय या थकबाकीदारांवर कारवाई करण्यात आली. यामध्ये २७ लाख १३ हजार ६१९ रुपये इतकी थकबाकी वसुली करण्यात आली. तसेच कोल्हापूर पोलिस, पोलिस अधिक्षक कार्यालय यांनी थकबाकीपोटी ९ लाख ७१ हजार रुपये इतकी रक्कम भरली आहे. तरी सर्व नागरिकांनी आपली थकीत पाणी बिलाची रक्कम त्वरीत भरुन नळ कनेक्शन खंडीत करणे, जप्ती यासारखे कटू प्रसंग टाळावे असे आवाहन महापालिकेच्यावतीने करण्यात आले आहे. 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!