News Flash

गिजवणेत १२ वी च्या तरूणीची आत्महत्या 

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : तालुक्यातील गीजवने येथील तरूणीने आज सोमवार दिनांक ५ रोजी  विहीरीत पडून आत्महत्या केल्याची घटना घडली. सोनाली आण्णाप्पा कापसे (वय १८) असे या तरूणीचे नाव आहे. भाऊ संतोष आण्णाप्पा कापसे यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून गडहिंग्लज पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल झाला आहे.

पोलिसांकडून मिळालेली माहिती अशी कि, मयत सोनाली हि जागृती जुनिअर कॉलेज मध्ये १२ वी च्या वर्गात शिक्षण घेत होती. तिने १२ बोर्डाचे तीन पेपर बाकी होते. पण किरकोळ तणावाखाली रमेश तेजगोंडा पाटील यांच्या परडयातील विहिरीमध्ये उडी घेऊन आत्महत्या केली. मात्र आत्महत्या करण्यापाठीमागाचे नेमके कारण अध्याप स्पष्ट झाले नाही. गडहिंग्लज पोलिस याबाबत अधिक तपास करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!