News Flash

पगारी पुजारी नेमण्याबाबत चद्रकांतदादांनी दिलेला शब्द पाळावा अन्यथा तीव्र आंदोलन : संजय पवार  

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : श्री अंबाबाई मंदिर पुजारी हाटाओ कृती समितीच्या बैठकीवेळी पालकमंत्री चंद्रकांत दादा पाटील यांनी कोणत्याही परिस्थितीत शासन मंदिरात पगारी पुजारी नेमानारच शिवाय प्रसंगी या बाबतीत वट हुकुम सुद्धा काढू असे आश्वासन दिले होते. पालकमंत्र्यांनी आणि शासनाने अधिवेशनात दिलेला शब्द पाळावा अन्यथा तीव्र आंदोलन करू असा इशारा कृती समितीचे संजय पवार यांनी दिला.

श्री अंबाबाई मंदिर पुजारी हाटाओ कृती समितीच्यावतीने आज (सोमवार) छत्रपती शिवाजी चौक येथे मंदिरात पगारी पुजारी नेमावेत यासाठी निदर्शने करण्यात आली. गेल्या अनेक महिन्यांपासून श्री अंबाबाई मंदिर पुजारी हाटाओ कृती समितीचा मंदिरात पगारी पुजारी नेमावेत यासाठी लढा सुरु आहे. या लढ्यात अंबाबाई भक्तांचा सुद्धा समावेश आहे. मंदिराचा किवा मंदिर परिसरात पावित्र्य राखण्यासाठी व मंदिरातील शांतता भंग होऊ नये यासाठी समितीच्यावतीने लढा सुरु आहे. शासनाने या अधिवेशनात दिलेला शब्द पाळावा अन्यथा तीव्र आंदोलन करू असा समितीच्या वतीने इशारा देण्यात आला.

यावेळी आर.के.पोवार, राजेश  लाटकर, अनिल कदम, बाबा पाटील, दुर्गेश लिंग्रज, सुरेश साळुखे, दिलीप देसाई, राजेंद्र पाटील आदी उपस्थित होते.

One thought on “पगारी पुजारी नेमण्याबाबत चद्रकांतदादांनी दिलेला शब्द पाळावा अन्यथा तीव्र आंदोलन : संजय पवार  ”

  1. अतिशय उत्कृष्ट कृपया असेच सुरू ठेवा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!