News Flash

आ. प्रशांत परिचारक यांच्याविरोधात शिवसेना आक्रमक, भाजपाची कोंडी

मुंबई (प्रतिनिधी) : भाजपाचे सह्योगी आमदार प्रशांत परिचारक यांच्याविरोधात शिवसेना आक्रमक झाली आहे. परिचारक यांना कायमस्वरुपी बडतर्फ करावे, अशी मागणी शिवसेना आमदारांनी लावून धरली. आमदारांच्या गदारोळामुळे विधानसभेचे कामकाज १५ मिनिटांसाठी तहकूब करण्यात आले.

गेल्या वर्षी पंढरपूर येथे जिल्हा परिषदेच्या निवडणुकीदरम्यान आ. प्रशांत परिचारक यांनी सैनिकांच्या पत्नीविषयी अपमानास्पद उद्गार काढले होते. त्यानंतर ९ मार्च २०१७ रोजी परिचारक यांना दीड वर्षांसाठी निलंबित करण्यात आले. परिचारक यांचे निलंबन रद्द करण्याचा ठराव गेल्या आठवड्यात बुधवारी चंद्रकांत पाटील यांनी विधान परिषदेत मांडला होता. हा ठराव बहुमताच्या जोरावर मंजूर देखील करण्यात आला.

शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्या आदेशानंतर शिवसेना आमदार याविरोधात आक्रमक झाले आहेत. परिचारक यांचे निलंबन मागे घेतले यासारखी शरमेची बाब नाही. परिचारक यांना विधिमंडळाच्या आवारात पायसुद्धा टाकू देऊ नका, असे आदेश उद्धव ठाकरे यांनी दिले होते.

सोमवारी कामकाज सुरु होताच शिवसेना आमदारांनी विधानसभेत आक्रमक भूमिका घेतली. परिचारक यांच्यासारख्या लोकांवर देशद्रोहाचा गुन्हा दाखल करावा, त्यांना कायमस्वरुपी बडतर्फ करावे, अशी मागणी शिवसेना आमदार सुनील प्रभू यांनी केली. विधान भवन पायऱ्यांवर शिवसेना आमदारांनी जोरदार घोषणाबाजी देखील केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!