News Flash

बीड जिल्ह्यातील भाजप आमदारावर बलात्काराचा आरोप

बीड (प्रतिनिधी) : जिल्ह्यातील एका भाजप आमदाराने आपल्यावर बलात्कार केल्याची तक्रार एका महिलेने केल्याने एकच खळबळ उडाली आहे. तक्रार दाखल करूनही पोलीस आपल्याला न्याय देत नसल्याचा आरोप करत महिलेने पोलीस अधीक्षक कार्यालय गाठलं. घटनेचं गांभीर्य ओळखून विभागाचे विशेष पोलीस महानिरीक्षक मिलिंद भारंबे या तक्रारीची चौकशी करण्यासाठी शनिवारी बीडमध्ये दाखल झाले.
बीड येथील एका दांपत्याने आपल्या मुलाला कायमची नोकरी मिळावी, म्हाणून भाजप आमदारासोबत सुनेला अनैतिक संबंध ठेवण्यास भाग पाडले, अशी तक्रार या महिलेने बीडच्या पोलीस अधीक्षकांकडे केली आहे. या तक्रारीमध्ये भाजप आमदाराविरोधातही बलात्काराचा आरोप करण्यात आला आहे.
आमदार सत्ताधारी पक्षाचे असल्यामुळे आणि घटनेचं गांभीर्य लक्षात घेऊन विशेष पोलीस महानिरीक्षक बीडमध्ये तळ ठोकून आहेत, या प्रकरणी मोठी गुप्तता पाळली जात आहे. या प्रकरणी चौकशी सुरू असल्याची प्रतिक्रिया पोलीस अधीक्षक जी श्रीधर यांनी दिली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!