News Flash

गुडाळ येथे जनावरांच्या वंध्यत्व तपासणी शिबिराचे आयोजन

गुडाळ (प्रतिनिधी) : राधानगरी तालुक्यातील गुडाळ येथे पशुसंवर्धन विभाग राधानगरी अंतर्गत पशुवैद्यकीय दवाखाना यांचे वतीने आज वंधत्व तपासणी शिबिराचे आयोजन करण्यात आले होते. शिबिराचे उद्घाटन सरपंच अभिजीत पाटील यांच्या हस्ते श्रीफळ वाढवून तर गुडाळेश्वर विकास सेवा संस्थेचे चेअरमन डॉ आनंदराव माळवी यांच्या हस्ते फीत कापून करण्यात आले.

शिबिरात जणावरांच्या सर्व आजारांवरील तपासणी करून मोफत औषध उपचार केले. या शिबिरास जणावरधारकांनी मोठ्या संखेने प्रतिसाद दिला. डॉ. एन डी पोवार, पशुधन विकास अधिकारी, (सडोली खालसा), डॉ. प्रमोद खोपडे, पशुधन पर्यवेक्षक, (टिकपुर्ली), डॉ. दिलीप ब्लड, पशुधन पर्यवेक्षक (आणाजे), यांनी जणावरांच्या विविध आजारांवरील तपासणी केली. यासाठी त्यांना एन डी पाटील, एस एम भोसले, भगवान मोरे, बी बी कांबळे या परिचरकांचे सहकार्य लाभले. या शिबिरासाठी महालक्ष्मी दुध संस्था, लक्ष्मी नारायण दुध संस्था, कै. दिनकरराव नाना पाटील दुध संस्था, कै. इंदिरा श्रीपतराव पाटील दुध संस्था, श्रीकृष्ण दुध संस्था, कै. बाळासाहेब कृष्णराव पाहील कौलवकर दुध संस्था, गुडाळेश्वर दुध संस्था, जळचाई दुध संस्था, हनुमान दुध संस्था या दुधसंस्थानी विषेश परिश्रम घेतले.

दरम्यान शिबिर उद्घाटन प्रसंगी ग्रामपंचायत सदस्य सौ. स्वाती पुंगावकर, आर के पाटील, जेष्ठ नागरिक आनंदराव माळवी, ईश्वरा पाटील, प्रकाश पाटील, विठ्ठल मोहीते (एलआरपी) आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!