News Flash

पंख फौंडेशन, अनुलोम यांचा पर्यावरण बचावचा नारा

कोल्हापूर (प्रतिनिधी): कोल्हापुरात नुकत्याच स्थापन झालेल्या पंख फौडेशन आणि अनुलोम यांच्या संयुक्त विद्यमाने मोफत कापडी पिशव्या वाटपाचा कार्यक्रम आज (शनिवार) ताराबाई रोड वरील कपिलतिर्थ मार्केट येथे पार पडला.
पंख फौडेशन आणि अनुलोम यांच्या संयुक्त विद्यमाने जुन्या व सुस्थितीत असणाऱ्या साड्यांचे संकलन करण्यात आले. कोल्हापूरातील महिला बचत गटांच्या मार्फत त्या साड्यांचा वापर करूण कापडी पिशव्या बनवण्यात येत आहेत. आज प्लास्टिक मुक्त कोल्हापूर हा मुख्य उद्देश घेवून कपिलतिर्थ मार्केट येथील भाजी विक्रेते व्यापाऱ्यांना मोफत कापडी पिशव्या देण्यात आल्या. यापूढेही पंख फौडेशन आणि अनुलोम यांच्या संयुक्त विद्यमाने अशाच पद्धतीने पर्यावरणाचे रक्षण करण्यासाठी प्लॅस्टिक हटावचा नारा देत आम्ही कार्य करणार असल्याचे फौडेशनकडून सांगण्यात आले. यावेळी पंख फौंडेशनचे आणि अनुलोमचे पदाधिकारी व सदस्य उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!