News Flash

राणे यांनी राज्यसभेची ऑफर स्वीकारावी – रामदास आठवले

नाशिक (प्रतिनिधी) : राणे यांनी राज्यसभेची ऑफर स्वीकारावी व भाजपने त्यांना केंद्रीय मंत्रिपद द्यावे, अशी भूमिका केंद्रीय मंत्री रामदास आठवले यांनी व्यक्त केली. मात्र, जर राणे यांना कोणतीच ऑफर मान्य नसेल तर, राणे यांनी थेट आपल्या रिपाइंमध्ये यावे असे निमंत्रणही दिले.
माजी मुख्यमंत्री नारायण राणे यांना जर भाजपने राज्य मंत्रीमंडळात स्थान दिले तर, शिवसेना पाठिंबा काढेन. त्यातच शिवसेनेला राष्ट्रवादी आणि काँग्रेसनेही पाठिंबा दिला तर, भाजपप्रणीत फडणवीस सरकार कोसळेल, असे सूचक विधानही त्यांनी केले.

तसेच, महाराष्ट्रातील राजकारण मजबूत करायचे असल्यास राज्यात भाजपसोबत शिवसेना हवीच. शिवसेनेला केंद्रात आणखी एक मंत्रिपद द्यावे. दिल्लीतील भाजप नेत्यांमध्येही शिवसेनेला सोबत घेण्याबाबतचा मतप्रवाह असल्याचे आठवलेंनी सांगितले. शिवसेना भाजप सबंध या विषयावर भाजप नेते रामलाल यांच्यासोबतही चर्चा केल्याचे आठवले यांनी यावेळी सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!