News Flash

पालिकेतर्फे ८ मार्चला जागतिक महिला दिन साजरा करणार : सुरेखा शहा

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : महिला व बालकल्याण समितीची सभा आज (बुधवार) छ.ताराराणी सभागृहात संपन्न झाली. सभेच्या अध्यक्षस्थानी महिला बालकल्याण समिती सभापती सुरेखा शहा होत्या.

या बैठकीत ८ मार्चला जागतिक महिला दिन साजरा करण्याचा प्रस्ताव सर्वानुमते मंजूर करण्यात आला. यावेळी जागतिक महिला दिन साजरा करणे, शासन निर्णयाच्या अधिन राहून वर्षभरात महिला व बालकांसाठी विविध योजना राबविणे, मागील वर्षी राबविण्यात आलेल्या योजना त्यावर झालेला खर्च या विषयांवर चर्चा करण्यात आली. नुतन महिला बालकल्याण समिती सदस्यांची ही पहिलीच सभा होती.

यावेळी नगरसेविका सौ.शमा मुल्ला, सुरमंजिरी लाटकर, मेहजबीन सुभेदार, माधुरी लाड, मनिषा कुंभार, ललिता बारामते, अर्चना पागर, उपायुक्त मंगेश शिंदे, नगरसचिव दिवाकर कारंडे, महिला बालकल्याण विभागाचे अधिक्षक बळवंत सुर्यवंशी यांच्यासह आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!