News Flash

मुरगूडमध्ये विद्यार्थ्यांनी दिला प्लॅस्टिक बंदीचा नारा…

मुरगूड (प्रतिनिधी) : येथील न्यू इंग्लिश मीडियम स्कूल, मुरगूड या शाळेने राष्ट्रीय विज्ञान दिनानिमित्त शहरातील स्वच्छता अभियानाला बळकटी देण्याच्या उद्देशाने प्लॅस्टिक बंदीची नारा दिला. यावेळी शहरातील प्रमुख मार्गावरुन रॅली काढून व्यापारी, नगरपरिषद, पोलीस स्टेशन यांना कापडी पिशव्यांचे वाटप केले.

यावेळी रॅली आणि उपक्रमाचा शुभारंभ शाळेचे संस्थापक अध्यक्ष व्ही.आर.भोसले यांच्या हस्ते करण्यात आले. शाळेपासून निघालेली ही रॅली मुरगूड पोलीस ठाण्यात आली. तेथे रॅलीतील विद्यार्थ्यांनी ठाण्यातील पोलीस कर्मचाऱ्यांना कापडी पिशव्यांचे वाटप केले. त्यानंतर ही रॅली मुरगूड बसस्थानक मार्गे नगरपालिका कार्यालयासमोर गेली. तेथील कर्मचाऱ्यांना कापडी पिशव्यांचे वाटप करण्यात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!