News Flash

पदवीधर अंशकालीन कर्मचा-यांचा जिल्हाधिकारी कार्यालयावर ठिय्या…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : पदवीधर अंशकालीन कर्मचा-यांनी आपल्या न्याय मागण्यासाठी जिल्हाधिकारी कार्यालयावर आज (बुधवार) ठिय्या आंदोलन केले. शासनाने संगणक प्रणाली आणून करोडो सुक्षितांना बेरोजगार केले आहे. असा आरोप करत रिक्त पदे रद्द न करता ती त्वरीत भरण्यात यावीत, अशी मागणी यावेळी करण्यात आली.

गेल्या वीस वर्षांपासून आपल्या न्याय मागण्यांसाठी पदवीधर अंशकालीन कर्मचा-यांची महाराष्ट्रभर आंदोलने झालीत. परंतु अद्यापही शासनाने न्याय दिला नाही. शासनाने अंशकालीन कर्मचा-यांना कंत्राटीकरण नियुक्तीचे धोरण अवलंबून तीन वर्षे काम आणि पदवीची चेष्टा केली आहे. यावरुन खाजगीकरण आणि कंत्राटीकरण तत्काळ बंद करावे, शासकीय व निमशासकीय १ लाख ८० हजार जागा त्वरीत भराव्यात, सेवानिवृत्तीचे वय ५८ वरुन ६० करावे, आदी मागण्यांसाठी आज जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर आंदोलन करण्यात आले.

यावेळी अनिल पाटील, सरदार जगताप, आर.डी.पाटील, क्रांती पाटील, संजीवनी पाटील, रामू मानगावे, संजय जाधव आदींसह आंदोलनकर्ते उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!