News Flash

दारवाड येथे शालेय विद्यार्थ्याचा एसटीच्या धडकेत मृत्यू…

गारगोटी (प्रतिनिधी) : दारवाड येथील शालेय विद्यार्थी सुशांत शिवानंद मिठारी (वय १६) याच्या मोटरसायकलला बसरेवाडीनजीक एसटीला धडकला. यामध्ये तो गंभीर जखमी झाला होता. यावेळी ग्रामिण रुग्णालयात सुशांतचा उपचारा दरम्यान मृत्यु झाला. या घटनेची नोंद भुदरगड़ पोलीसात झाली आहे.

भुदरगड पोलिसातून मिळालेली माहिती अशी की, सुशांत हा संध्याकाळी पाचच्या सुमारास मोटर सायकल क्रमांक (एमएच ०२ जी १७८५) घेऊन बसरेवाड़ीच्या दिशेने जात होता. यावेळी समोरून येणा-या राज्य परिवहन महामंडळाची एसटी क्रमांक (एमएच ४० एन ८३२६) ही गिरगांववरुन गारगोटीकडे येत होती. यावेळी समोरून येणा-या सुशांतच्या मोटर सायकला एसटीची धड़क बसली. यावेळी सुशांत यांच्या डोक्याला मार लागुन तो गंभीर जखमी झाला. त्याला उपचारासाठी ग्रामीण रुग्णालय, गारगोटी येथे दाखल केले असता उपचारापुर्वीच मयत झाला. यावेळी एसटी चालक संभाजी पाडुरंग देसाई यांच्या विरोधात भुदरगड पोलिसात गुन्हा नोद झाला असून पोलीस अधिक तपास करीत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!