News Flash

काळभैरव देवस्थान उपसमिती, गुरव, ग्रामस्थांची बैठक घ्या : महालक्ष्मी यात्रा कमिटी

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : काळभैरव देवस्थान उपसमितीतर्फे चालू असलेले मंदिराचे बांधकाम मंद गतीने सुरू असल्याने ग्रामस्थांमध्ये नाराजी आहे त्यामुळे काळभैरव देवस्थान उपसमिती, गुरव, ग्रामस्थांची संयुक्त बैठक घ्यावी अशा मागणीचे निवेदन महालक्ष्मी यात्रा कमिटीतर्फे आज (मंगळवार) रोजी प्रांताधिकाऱ्यांना देण्यात आले.
निवेदनात म्हटले की, उपसमितीकडून गेली १८ वर्षे मंदिराचे बांधकाम सुरू आहे. आज झालेल्या गावसभेत मंदिर जीर्णोद्धार संदर्भात चर्चा करणेसाठी उपसमितीला निमंत्रण देऊनही तरी समितीचा एकही सदस्य उपस्थित राहिला नाही. मंदिराकरिता वेळोवेळी लाखो रुपये गोळा करूनही काम अपूर्ण व निकृष्ट दर्जाचे आहे. तसेच सभागृह बांधकामाचे शासनामार्फत ऑडिट होणे गरजेचे आहे, तरी पुढील निर्णय घेणेकरिता उपसमिती, गुरव, ठेकेदार, ग्रामस्थ यांची बैठक घेणे गरजेचे आहे.
या वेळी विठ्ठल भमानगोळ, सुधीर पाटील, संजय पाटील, संजय संकपाळ इ. उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!