News Flash

दर्जेदार साहित्याची निर्मिती होणे आवश्यक : मारुती लाड

कडगांव (प्रतिनिधी) : आपली भाषा उज्वल व समृदध करण्यासाठी आपल्यातूनच काही साहित्यिकांची मांदियाळी व्हावी. आणि त्यातून आवश्यक दर्जेदार मराठी साहित्याची निर्मिती होणे आवश्यक आहे. असे प्रतिपादन मराठी विभाग प्रमुख मारुती लाड यांनी केले ते कडगाव हायस्कुल व श्री समर्थ कनिष्ठ महाविद्यालय (कडगाव) येथे मराठी राजभाषा दिन आयोजित कार्यक्रमात बोलत होते.

यावेळी कुसुमाग्रज यांच्या प्रतिमेचे पूजन शाळेचे प्राचार्य एल.जी. हावलदार यांनी केले. तर कोल्हापूर जिल्हा मराठी अध्यापक संघ यांच्या कडून दिला जाणारा प्रेरणा पुरस्कार मिळाल्याबद्दल मारुती लाड यांचा सत्कार प्राचार्य एल. जी. हावलदार यांच्या हस्ते करण्यात आला.

यावेळी बी.एस.राणे, ए.डी.देसाई, बी.ए.डावरे, सी.एस. मासाळ, सी.एस. लिमकर, प्राध्यापक, शिक्षकेत्तर कर्मचारी, विद्यार्थी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!