News Flash

जिल्हा परिषदेसमोर विद्यार्थी काँग्रेसचे आंदोलन…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : शासनाने कमी पटसंख्या असेलल्या शाळा बंद करण्याचा घाट घातल्याने अनेक गरीब विद्यार्थी शिक्षणापासून वंचित राहणार आहेत. त्यामुळे ग्रामिण भागातील विद्यार्थ्यांची नुकसान होणार आहे. याबाबत विद्यार्थी काँग्रेसच्या वतीने जिल्हा परिषदेसमोर आज (मंगळवार) आंदोलन करण्यात आले.

यावेळी जि.प.च्या शिक्षण अधिका-यांना दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, दुर्गम आणि वाड्या-वस्तींवरील शाळांमध्ये शिकणा-या विद्यार्थ्यांवर शाळा बंदीच्या निर्णयाने अन्याय होणार आहे. केवळ पटसंख्येचे कारण देऊन शाळा बंद करता येणार नाही. त्यामुळे शासनाने हा निर्णय तत्काळ मागे घ्यावा, अन्यथा तिव्र आंदोलनास सामोरे जावे लागेल. असा इशारा निवेदनाद्वारे विद्यार्थी काँग्रेसने दिला आहे.

यावेळी पार्थ मुंडे, दिपक थोरात, उदय पोवार, सौरभ देसाई, वैभव नाईक, किशोर अहिरे, अक्षय शेळके, अक्षय साळुंखे, योगेश साळुंखे, सौरभ घाटगे अजीज मलीक उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!