News Flash

शिवाजी पूल अपघातग्रस्तांना मदत करणाऱ्यांचा बुधवारी सत्कार…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : २६ जानेवारीला गणपतीपुळ्याहून देवदर्शन करून येणारी मिनी ट्रॅव्हल शिवाजी पुलावरून खाली कोसळली. त्यावेळी गाडीतील नागरिकांना वाचविण्यासाठी कोल्हापुरातील १३ तरुण आपल्या जीवाची पर्वा न करता अपघातग्रस्तांचे जीव वाचविण्यासाठी धडपडत होते.

या तरुणांच्या कार्याची दखल घेऊन सामाजिक कार्यकर्ते शानुर मुजावर यांनी २८ फेब्रुवारीला सैनिकी दरबार हॉल, कसबा बावडा सायंकाळी सहा वाजता या शूर तरुणांचा सत्कार करण्यात येणार आहे. यावेळी मुजावर यांचे लहान बंधू राजवीर सरकार यांनी ‘फ्लिकर’ या मराठी चित्रपटामधून मराठी चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले आहे. त्या चित्रपटाचे स्क्रिनिंग देखील होणार असल्याची माहिती पत्रकार परिषदेत देण्यात आली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!