News Flash

श्रीदेवीचा मृत्यू हृदयविकारानेच… : फोरेन्सिकचा अहवाल

दुबई (वृत्तसंस्था) : आपल्या कुटुंबीयांसह सर्व चाहत्यांना दु:खसागरात लोटून आलेल्या गेलेल्या अभिनयसम्राज्ञी श्रीदेवी यांचा मृत्यू हृदयविकारानेच झाल्याचे स्पष्ट झाले आहे. दुबईत त्यांचा शनिवारी मृत्यू झाल्यानंतर त्यांच्या शवविच्छेदनाचा अहवाल आज (सोमवारी) दुपारी प्राप्त झाला आहे.
‘खलीज टाइम्स’च्या वृत्तानुसार, श्रीदेवीचा मृत्यू हृदयविकारानेच झाला आहे, अन्य कोणतेही कारण नसल्याचे फॉरेन्सिक विभागाने स्पष्ट केलं आहे. त्यामुळे तिचं दुसरं शवविच्छेदन होणार नाही. संयुक्त अरब अमिरातच्या स्थानिक कायद्यानुसार, एखाद्या परदेशी व्यक्तीचा तेथे मृत्यू झाल्यास त्याचे शवविच्छेदन करणे अनिवार्य असते. या नियमांनुसारच दुबईत सर्व कार्यवाही सुरू आहे. त्यांचे पार्थिव आणण्यासाठी उद्योगपती अनिल अंबानी यांनी त्यांचे खाजगी जेट विमान दुबईला पाठविले आहे. आज संध्याकाळपर्यंत त्यांचे पार्थिव मुंबईत आणण्यात येईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!