News Flash

राज्यपालांच्या अभिभाषणावर विरोधकांचा बहिष्कार : विधानसभेच्या इतिहासातील पहिलाच प्रकार

मुंबई (प्रतिनिधी) : राज्याच्या अर्थसंकल्पीय अधिवेशनास आज (सोमवार) सकाळी ११ च्या सुमारास प्रारंभ झाला. मात्र हे सरकार शेतकरीविरोधी असल्याचा तसेच विविध प्रश्न प्रलंबित ठेवल्याचा आरोप करीत विरोधकांनी प्रचंड घोषणाबाजी केली. राज्यपाल सी. विद्यासागर राव यांच्या अभिभाषणास सुरुवात होताच विरोधक आक्रमक झाले. त्यांनी सरकारविरोधात घोषणा देण्यास सुरुवात केली. तसेच राज्यपालांच्या अभिभाषणावर बहिष्कार घालत सभात्याग केला. महाराष्ट्र विधानसभेच्या इतिहासात विरोधकांनी राज्यपालांच्या अभिभाषणावर बहिष्कार घालण्याची ही पहिलीच घटना आहे. त्याचप्रमाणे विरोधकांनी मुख्यमंत्र्यांच्या चहापानावर बहिष्कारही टाकला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!