News Flash

मनोहर पर्रीकर पुन्हा रुग्णालयात…

गोवा (प्रतिनिधी) : गोव्याचे मुख्यमंत्री मनोहर पर्रिकर यांना काल रात्री पुन्हा रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं आहे. कमी रक्तदाब आणि डीहायड्रेशनच्या तक्रारीमुळे त्यांना गोवा वैद्यकीय महाविद्यालयाच्या संलग्न रुग्णालयात हलवण्यात आले आहे. त्यांच्यावर योग्य तो उपचार सुरू आहे. आम्ही विशेषज्ञ चिकित्सक बोलवून त्यांच्यावर उपचार करत असल्याचे गोव्याचे आरोग्य मंत्री विश्वजीत राणे यांनी सांगितले आहे.
याआधी त्यांच्यावर काही दिवसांपासून मुंबईच्या लीलावती हॉस्पिटलमध्ये स्वादुपिंडाच्या विकारावर उपचार सुरु होते. तिथे उपचाराला प्रतिसाद मिळाल्यानं डॉक्टरांनी त्यांना तात्पुरता डिस्चार्ज दिला आणि ते पणजीत दाखल झाले होते. पणजीत गेल्यानंतर घरी थोडा आराम करून त्यांनी राज्याचा बजेट सादर केला. बजेट झाल्यानंतर सभापतींसह सर्वच पक्षांच्या सदस्यांनी पर्रिकरांच्या लढाऊ बाण्याचं कौतुक करत त्यांच्या प्रकृतीत लवकर सुधारणा होवो अशा त्यांना शुभेच्छा दिल्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!