News Flash

राजर्षी शाहु गव्हर्नमेंट बँकेला ‘आदर्श काम’ पुरस्कार…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : लोणावळा येथे २४ आणि २५ फेब्रुवारी रोजी झालेल्या नोकरदार पगारदार बँकांच्या राज्यस्तरीय अधिवेशनाच्या दुसऱ्या दिवशी चांगले आणि आदर्श काम केलेल्या नागरी सहकारी बँकांचे सत्कार मान्यवरांच्या करण्यात आला. यामध्ये कोल्हापूरच्या राजर्श्री शाहू गव्हर्नमेंट सर्व्हंट को ऑप बँकेला पुरस्कार दिला गेला. गव्हर्नमेंट सर्व्हंट बँकेला १०० वर्षे झाल्याने सुरेश शिंदे (सीईओ) यांचा खास सत्कार यावेळी करण्यात आला.

यावेळी सहकार ध्वजाचे ध्वजारोहण प्रमुख पाहुणे सहकार निवडणूक प्राधिकरणाचे आयुक्त मधूकर चौधरी (आयएएस) यांच्या हस्ते झाले. यावेळी अतिरिक्त सहकार आयूक्त डॉ. आनंद जोगदंड, निवडणूक प्राधिकरणाचे सहआयुक्त संजीव खडके, राज्य बँकेचे प्रशासकीय अध्यक्ष एम.एल. सुखदेवे तसेच बँकींग तज्ञ किरण कर्नाड उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!