News Flash

छ.शाहू साखर कारखान्याच्या बगॅस डेपोला आग ; लाखोंचे नुकसान

कागल (प्रतिनिधी) : येथील श्री छत्रपती शाहू सहकारी साखर कारखान्याच्या बगॅस डेपोला आज (रविवार) दुपारी आग लागली. शाहू साखर कारखान्याच्या आग्निशमन दलाने ही आग विझविण्याचा प्रयत्न केला, परंतु ही आग पसरत गेली. ही आग सात बगॅस डेपोला लागल्यामुळे कारखान्याचे लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे.

ही आग लागल्यामुळे कागल नगरपरिषद, कोल्हापूर महानगरपालिका, पंचतारांकीत औद्योगिक वसाहत, हमीदवाडा साखर कारखान्याच्या अग्निशमन दलांना पाचारण करण्यात आले. तोपर्यंत या आगीने मोठे रौद्ररूप धारण केले होते. या लागलेल्या आगीत सातही बगॅसचे डेपो जळून खाक झाले. यामध्ये कारखान्याचे मोठे नुकसान झाले आहे. घटनास्थळी कारखान्याच्या अधिकाऱ्यांनी भेटी देऊन या घटनेची माहिती घेतली

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!