News Flash

भादवणचा प्रतिक पोवार प्रज्ञाशोध परिक्षेत राज्यात तीसरा…

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : भादवण (ता.आजरा) येथील प्रतिक पोवार याने राज्यात प्रज्ञाशोध परीक्षेत तीसरा क्रंमाक पटकवला. याबद्दल युवासेना शाखा भादवणच्या वतिने त्याचा सत्कार करण्यात आला. तसेच प्रतिकचे शिक्षक आर.टी.जाधव यांचा देखील सत्कार करण्यात आला.

राज्यस्तरीय इतिहास प्रज्ञाशोध परिक्षेत भादवण हायस्कूल भादवणचा दहावीचा विद्यार्थी प्रतिक बापु पोवार याने राज्यात तिसरा क्रमांक पटकाविला आहे. त्याने १०० पैकी ८६ गुण मिळवले. त्याला शिक्षक आर. टी.जाधव यांचे मार्गदर्शन मिळाले.

यावेळी युवासेना शाखा भादवणचे पदाधिकारी संदीप सुतार, मिलिंद पाटील, महेश कोलते, दिपक गोडसे, प्रमोद घाटगे, शिवाजी गोडसे, अंकुश जोशिलकर यांच्यासह युवासेनेचे कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!