News Flash

लग्नसराईत आनंदाची बातमी, सोनं-चांदीच्या दरात घसरण

नवी दिल्ली (वृत्तसंस्था) : लग्नसराईचा काळ सुरु असून सोनं-चांदीची मोठ्या प्रमाणात खरेदी होत आहे. तुम्हीही सोनं-चांदी खरेदी करण्याचा विचार करत आहात तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. कारण, सोनं आणि चांदीच्या दरात घसरण झाली आहे.
जागतिक स्तरावर सोन्याची मागणी कमी झाल्याने दरात घट झाली आहे. सोन्याच्या दरात १७० रुपयांनी घट झाल्याने सोन्याचा दर प्रति १० ग्रॅम ३१,५८० रुपयांवर पोहोचला आहे. त्यासोबतच चांदीच्या दरातही घसरण झाल्याचं पहायला मिळत आहे.
सोन्याच्या किंमतीसोबतच चांदीच्या दरातही घट झाली आहे. चांदीच्या दरात घट झाल्याने चांदीचा दर ३९,४७५ रुपये प्रति किलोग्रॅम झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!