News Flash

किरकोळ वादातून पत्नीकडून पतीचा चाकूने भोसकून खून

नांदेड (प्रतिनिधी) : सहा महिन्यांपूर्वी लग्न झालेल्या विवाहितेने आपल्या पतीच्या छातीत चाकू खुपसून त्याचा खून केल्याची घटना शनिवारी नागसेननगर भागात घडली. पोलिसांनी आरोपी पत्नीस घटनास्थळावरूनच ताब्यात घेतले.

शहरातील नागसेननगर भागात राहणाऱ्या पूनम श्याम ऊर्फ शिवाजी सरपाते (२०) या युवतीचे लग्न सहा महिन्यांपूर्वी श्याम ऊर्फ शिवाजी नारायण सरपाते (२४) याच्यासोबत झाले होते. शनिवारी दुपारी १ वाजेच्या सुमारास पूनमने घरातील भांडणाच्या कारणावरून घरातील चाकू घेऊन नवऱ्याच्या छातीत जोरदार वार केला. ही जखम त्याच्या वर्मी लागली व तो खाली पडला. तेथेच त्याचा मृत्यू झाला. खून करणाऱ्या पूनम सरपातेला ताब्यात घेतले आहे. शिवाजीनगर पोलिस ठाण्यात आरोपी महिलेवर गुन्हा दाखल करण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!