News Flash

‘रयत क्रांती’कडून इस्लामपुरात ‘स्वाभिमानी’च्या कार्यालयाची तोडफोड

सांगली (प्रतिनिधी) : सोलापूर जिल्ह्यातील माढा मतदारसंघात कृषी राज्यमंत्री सदाभाऊ खोत यांच्या गाडीवर स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेच्या कार्यकर्त्यांनी दगडफेक केल्याचे पडसाद इस्लामपूरमध्ये उमटले. आज (शनिवार) दुपारी इस्लामपूरमध्ये रयत क्रांती संघटनेच्या कार्यकर्त्यांनी स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेच्या कार्यालयाची तोडफोड केली. प्रचंड घोषणाबाजी करत खा. राजू शेट्टी यांच्या प्रतीक्त्मक पुतळ्याचे दहन केले.
खोत यांच्या गाडीवरील दगडफेकीची माहिती मिळताच रयत क्रांती संघटनेचे कार्यकर्ते इस्लामपुरातील शिवाजी पुतळ्याजवळ जमा झाले. त्यांनी स्वाभिमानीच्या कार्यालयात घुसून तेथील संघटनेचा फलक काढून टाकला. खिडकीच्या आणि केबिनच्या काचा फोडल्या. कार्यालयाची तोडफोड करीत खा. शेट्टींचा प्रतिकात्मक पुतळा जाळला. यावेळी खोत समर्थकांनी शेट्टींविरोधात जोरदार घोषणाबाजीही केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!