News Flash

हलकर्णीत २६ हजारांचे अवैध मद्य जप्त : प्रांताधिकाऱ्यांची कारवाई

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : गडहिंग्लज उपविभागात सुरु असलेल्या अवैध दारू विक्रीविरोधात प्रांताधिकारी संगीता चौगुले यांनी धडक मोहीम उघडत आज (शनिवार) हलकर्णी येथे सुमारे २६, ३०० चा मुद्देमाल जप्त केला. याप्रकरणी चंद्रकांत शिवपुत्र गुरवानगोळ (वय ३८, हलकर्णी, ता. गडहिंग्लज) याला अटक करण्यात आली आहे.
मागील काही महिन्यांपासून परिसरात मोठ्या प्रमाणात अवैध दारु विक्री सुरू असल्याच्याि तक्रारी प्रांत कार्यालयाकडे आल्या. त्यामुळे प्रांताधिकारी संगीता चौगुले यांनी त्यांना मिळालेल्या माहितीनुसार आज दुपारी एकच्या सुमारास हलकर्णी येथील बस स्टँडच्या चौकापासून हाकेच्या अंतरावर असलेल्या मोबाइल टॉवरच्या गार्ड रुममध्ये धाड टाकली. तिथे विदेशी बनावटीची दारु अवैधरित्या साठवुन ठेवण्यात आली होती. दारुबंदी खाते याची काहीच कल्पना नसल्याचे भासवत होते. त्यामुळे चार दिवसात कारवाई करुन अहवाल सादर करण्याचे आदेश संगीता चौगुले यांनी दिले.
चंद्रकांत शिवपुत्र गुरवानगोळ (वय ३८, हलकर्णी, ता. गडहिंग्लज) या संशयित आरोपीला अटक करण्यात आली असून गुन्हा नोंद करण्यात आला आहे. या कारवाईत २६ हजार ३२२ रुपयांचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला. तर सार्वजनिक वापर परवाना दिलेल्या जागेत बेकायदेशिर दारू विक्री करण्यास परवानगी दिल्याबद्दल संबंधित मोबाइल टॉवर कंपनीलाही कारणे दाखवा नोटीस देण्यात आली आहे.
या कारवाईत मंडल अधिकारी जाधव, पोलीस हवालदार बाजीराव कांबळे यांनी भाग घेतला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!