News Flash

‘स्वाभिमानी’च्या कार्यकर्त्यांनी फोडली सदाभाऊ खोत यांची गाडी : पाचजण ताब्यात

सोलापूर (प्रतिनिधी) : स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेच्या कार्यकर्त्यांनी रिधोर (ता. माढा) या गावाजवळ राज्यमंत्री सदाभाऊ खोत यांच्या गाडीवर दगडफेक केली. या दगडफेकीत त्यांच्या गाडीच्या काचा देखील फुटल्या आहेत. मात्र घटनेत सदाभाऊ खोत यांना कोणतीही दुखापत झालेली नसून ते सुखरूप आहेत. हा प्रकार आज (शनिवार) सकाळी घडला. विविध प्रश्न प्रलंबित असून त्याकडे का दुर्लक्ष करता असे विचारत स्वाजभिमानी शेतकरी संघटनेच्या कार्यकर्त्यांनी सदाभाऊ खोत यांच्या गाडीवर दगडफेक केली. कुर्डूवाडी पोलिसांनी याप्रकरणी पाच कार्यकर्त्यांना अटक केली आहे.
सदाभाऊ खोत पंढरपूर दौऱ्यावर जात असताना माढा तालुक्यात त्यांना काळे झेंडे दाखवण्यात आहे. त्यांच्या गाडीवर गाजर, मका, तुरी फेकण्यात आली. दाखवून त्यांच्याविरोधात निषेधाच्या घोषणा दिल्या गेल्या. एकूण तीन ठिकाणी सदाभाऊ खोत यांच्या विरोधात स्वाभिमानीच्या कार्यकर्त्यांनी आंदोलन केले. या प्रकरणी पोलिसांनी काही आंदोलनकर्त्यांना अटक केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!