News Flash

नुतन महिला बालकल्याण समिती सभापती सुरेखा शहा यांचा कार्यालयीन प्रवेश…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कोल्हापूर महानगरपालिकेच्या नुतन महिला व बालकल्याण समिती सभापती सुरेखा शहा यांनी आज (शुक्रवार) त्यांच्या महापालिकेतील कार्यालयात सौ.प्रतिमा सतेज पाटील आणि महापौर सौ.स्वाती यवलुजे यांच्या हस्ते फित कापून प्रवेश केला.

यावेळी उपमहापौर सुनिल पाटील, परिवहन समिती सभापती राहूल चव्हाण, प्राथमिक समिती सभापती सौ.वनिता देठे, सभागृहनेता प्रविण केसरकर, गटनेता शारंगधर देशमुख, नगरसेवक डॉ.संदीप नेजदार, अर्जुन माने, अफजल पिरजादे, नगरसेविका सुरमंजिरी लाटकर, माधुरी लाड, उमा बनछोडे, जयश्री चव्हाण, पालिका कर्मचारी आणि नागरीक मोठया संख्येने उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!