News Flash

जिल्हा माहिती कार्यालयाच्या ‘चला पर्यटनाला’ चित्र प्रदर्शनाला सुरुवात…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : माहिती व जनसंपर्क महासंचालनालय, विभागीय माहिती कार्यालय, कोल्हापूर यांच्या वतीने ‘चला पर्यटनाला’ या तीन दिवसीय प्रदर्शनाचे आयोजन करण्यात आले आहे. या प्रदर्शनाचा शुभारंभ आज (शुक्रवार) जिल्हाधिकारी अविनाश सुभेदार यांच्या हस्ते संपन्न झाला. शाहू स्मारक येथे आयोजित करण्यात आलेल्या या प्रदर्शनाला महसूल मंत्री तथा कोल्हापूर जिल्हा पालकमंत्री चंद्रकांत दादा पाटील यांनी भेट दिली.

यावेळी पालकमंत्री चंद्रकात दादा पाटील म्हणाले की, ऐतिहासीक कोल्हापूर, सांगली बहु चांगली, तर रमणीय सिंधुदुर्ग अशी थीम असलेल्या या प्रदर्शनामुळे पर्यटनवाढीस नक्कीच मदत होणार आहे. त्याचबरोबर या प्रदर्शनामुळे प्रत्येक पर्यटन स्थळांची अचूक माहीती मिळणार आहे. त्यामुळे प्रत्येकाने पाहीलेच पाहीजे, असे हे देखणे प्रदर्शन असल्याचे त्यांनी यावेळी सांगितले.

या प्रदर्शनामध्ये कोल्हापूर, सांगली, सिंधुदुर्ग जिल्ह्यतील प्रत्येकी ५० निवडक पर्यटनस्थळांच्या छायाचित्रांचे या प्रदर्शनामध्ये समावेश आहे. त्याचबरोबर प्रत्येक छायाचित्रांचे अनुरूप अशा शब्दात वर्णन केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!