News Flash

विदर्भातील काँग्रेसचे जेष्ठ नेते, माजी मंत्री सतीश चतुर्वेदी यांची काँग्रेसमधून हकालपट्टी…

नागपूर (प्रतिनिधी) : विदर्भातले काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते आणि माजी मंत्री सतीश चतुर्वेदी यांची काँग्रेस पक्षातून हकालपट्टी करण्यात आलीय. त्यांच्यावर पक्ष विरोधी कारवाया केल्याचा ठपका ठेवण्यात आला आहे. शहर काँग्रेसने त्यांना नोटीस बजावून स्पष्टीकरण मागितले होते. मात्र, चतुर्वेदी यांनी मुदत संपूनही स्पष्टीकरण दिलं नाही. त्यामुळं काँग्रेसचे नागपूर शहराध्यक्ष विकास ठाकरे यांनी आपला अहवाल प्रदेश काँग्रेसकडे सादर केला होता. त्यानंतर ही कारवाई करण्यात आलीय. काँग्रेसच्या पक्षांतर्गत भांडणातून आणि वर्चस्वाच्या लढाईचा हा परिणाम असल्याचं बोललं जातेय.

सतीश चतुर्वेदींविरुध्दच्या अहवालामध्ये महापालिकेच्या निवडणुकीत उमेदवारांच्या निवड प्रक्रियेत वाद निर्माण करणे, काँग्रेसच्या अधिकृत उमेदवारांच्या विरोधात बंडखोरांना मदत करणे, उघडपणे बंडखोर उमेदवारांचा प्रचार करणे तसेच बऱ्याच कालावधीपासून पक्षविरोधी कारवायांमध्ये सहभागी असल्याचा ठपका त्यांच्यावर ठेवण्यात आला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!