News Flash

‘डीएसके’ ठणठणीत ; पोलीस चौकशी करू शकतात : डॉक्टरांचा अहवाल

मुंबई (प्रतिनिधी) : गुंतवणूकदारांची २३० कोटींची फसवणूक केल्याच्या आरोपाखाली अटकेत असलेले बांधकाम व्यावसायिक डी. एस. कुलकर्णी यांची प्रकृती आता ठणठणीत आहे. त्यांच्या सर्व वैद्यकीय तपासणीचे अहवाल नॉर्मल आहेत. त्यामुळे पोलीस त्यांची चौकशी करू शकतात, असे ससून रुग्णालयाच्या सूत्रांनी सांगितले आहे.
डी. एस. कुलकर्णी यांना पत्नी हेमंती यांचेसह दिल्लीतील एका हॉटेलमधून पुणे पोलिसांच्या आर्थिक गुन्हे शाखेने अटक केली होती. कुलकर्णी दांपत्याला न्यायालयाने २३ फेब्रुवारीपर्यंत पोलीस कोठडीत ठेवण्याचा आदेश दिला होता. त्यानंतर डीएसके व त्यांच्या पत्नीला कोठडीत नेण्यात आले तेव्हा डीएसके बेशुद्ध पडल्यामुळे त्यांना ससून रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं होतं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!