News Flash

आजऱ्यात उद्या महसूलमंत्र्यांच्या हस्ते प्रशासकीय इमारतीचे उदघाटन…

आजरा (प्रतिनिधी) : आजारांमध्ये सव्वा सहा कोटी खर्च करून मध्यवर्ती प्रशासकिय इमारत बांधण्यात आली आहे. उद्या (शनिवार) सकाळी १० वाजता महसूल तथा पालकमंत्री ना.चंद्रकातदादा पाटील यांच्या हस्ते तर खासदार धनंजय महाडीक यांच्या अध्यक्षेखाली या इमारतीचे उद्घाटन होणार आहे.

स्व. बाबासाहेब कुपेकर यांच्या प्रयत्नातून तालुक्यातील प्रशासकीय इमारतीसाठी सव्वासहा कोटी रुपयांचा निधी मंजूर करण्यात आला. या समारंभास खासदार छत्रपती संभाजीराजे, आ. हसन मुश्रीफ, आ. प्रकाश अबिटकर, आ. संध्यादेवी कुपेकर, जि. प. अध्यक्षा शौमिका महाडिक यांच्यासह महसूल विभागाचे अधिकारी उपस्थित राहणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!