News Flash

मुख्यमंत्र्यांविरुद्ध नाना पटोले यांनी दाखल केला सदोष मनुष्यवधाचा गुन्हा

नागपूर (प्रतिनिधी) : गोंदिया येथे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्याविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. भाजपचे माजी खासदार आणि सध्या काँग्रेसमध्ये प्रवेश केलेले नेते नाना पटोले यांनी सदोष मनुष्यवधाचा गुन्हा दाखल केला आहे.
मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी सातव्या राज्यस्तरीय अखिल भारतीय संत साहित्य संमेलनात गोंदिया जिल्ह्यात एकाही शेतकऱ्याने आत्महत्या केली नाही, असे विधान केले होते. २०१७ मध्ये १८, तर २०१८ मध्ये तीन शेतकऱ्यांनी आत्महत्या केली, असे पटोलेंनी सांगितले. शेतकरी आत्महत्यांचे सत्र सुरु असतानाही खोटं बोलून संतांची आणि शेतकऱ्यांची फसवणूक केली. शेतकऱ्यांच्या जखमेवर मीठ चोळल्यामुळे एका शेतकऱ्याने आत्महत्या केली, असा आरोप नाना पटोलेंनी केला आहे. पटोलेंनी गोंदियातील देवरी पोलीस स्टेशनमध्ये मुख्यमंत्र्यांविरोधात गुन्हा दाखल केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!