News Flash

बारावीचा फुटलेला इंग्रजीचा पेपर पुन्हा होणार नाही : बोर्डाची माहिती

पुणे (प्रतिनिधी) : महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळाच्या वतीने काल (बुधवार) झालेला बारावीचा इंग्रजी विषयाचा पेपर पुन्हा घेण्यात येणार नसल्याचे महिती बारावी बोर्डाच्या अध्यक्षा शकुंतला काळे यांनी दिली.

राज्यभरात बारावीच्या काल पासून परीक्षेला सुरुवात झाली. पहिलाच इंग्रजी पेपर अवघ्या चार मिनिटांतच ‘व्हॉटसअॅपप’वर व्हायरल झाल्याचा प्रकार बार्शी तालुक्यातील तांबेवाडी येथे उघडकीस आला. त्यानंतर इंग्रजीचा पेपर पुन्हा होणार का, याबाबत विद्यार्थ्यांमध्ये संभ्रम निर्माण झाला होता. परंतु, पेपर सुरू झाल्याच्या दीड तासानंतर हे फोटो बाहेर आल्याने याला पेपर फुटला असे म्हणता येणार नाही.

त्यामुळे हा पेपर पुन्हा घेतला जाणार नाही. या प्रकरणाची गैरप्रकार म्हणून नोंद घेतली जाईल. या प्रकाराच्या मागे जे आहेत त्यांचा शोध घेतला जाईल. वेळ पडल्यास सायबर पोलिसांकडेही तक्रार दाखल करण्यात येईल. तसेच मुलांनी घाबरून न जाता व्यवस्थित परीक्षा द्यावी, असे आवाहन बोर्डातर्फे करण्यात आले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!